th-THen-GB
Language
Search
× Search
Menu
  1. หน้าแรก
  2. เกี่ยวกับคณะ
  3. วิชาการ
  4. วิจัย
  5. หลักสูตร
  6. นิสิต
  7. แบบฟอร์ม
  8. ข่าวประชาสัมพันธ์
  9. รับสมัครงาน
  10. ติดต่อ

บุคลากรคณะบริหารธุรกิจเพื่อสังคม

ผู้อำนวยการสำนักงานคณบดี คณะบริหารธุรกิจเพื่อสังคม

image

นางสาวอัญญ์ชิสา ภัทรศิริวรัชยา


Miss Anchisa Phattarasiriwaratchaya

นักจัดการงานทั่วไป (ชำนาญการพิเศษ)

 11753
 praneem@g.swu.ac.th

งานบริหารและธุรการ

image

หัวหน้างานบริหารและธุรการ

นางสาวปฤษณา ทิพย์สุวรรณ

Miss Prisaha Thipsuwan

นักจัดการงานทั่วไป

 11749
 prisaha@g.swu.ac.th

image

ทรัพยากรบุคคล


นายปกป้อง คุ้มไทย

Mr.Pokpong Kumthai

นักทรัพยากรบุคคล

 11750
 pokpong@g.swu.ac.th

image

โสตทัศนูปกรณ์ และประชาสัมพันธ์

นายจีระบุญ รอดกร

Mr.Jeraboon Rodkorn

นักวิชาการโสตทัศนศึกษา (ชำนาญการ)

 11757
 jeraboon@g.swu.ac.th

image

อาคารและสถานที่

นายยอดชาย ไทยประเสริฐ

Mr.Yoadchai Thaiprasert

ผู้ปฏิบัติงานทั่วไป

 11749
 yoadchai@g.swu.ac.th

งานบริการการศึกษา

image

หัวหน้างานบริการการศึกษา

นางสาวปุณยนุช เรือนโนวา

Miss Punyanut Rueannowa

นักวิชาการศึกษา (ชำนาญการพิเศษ)

 11756
 punyanut@g.swu.ac.th

image

กิจการนิสิต

ว่าที่ ร.ต.หญิง สาวิตรี แก้วสุวรรณ์

Acting Sub Lieutenant Sawitree Keawsuwan

นักวิชาการศึกษา

 11748
 sawitreeke@g.swu.ac.th

image

วิจัย และวิเทศสัมพันธ์

นางสาวสุภาวดี หว่างเจริญศักดิ์

Miss Supawadee Wangcharoensak

นักวิชาการศึกษา (ชำนาญการ)

 11754
 supawadeew@g.swu.ac.th

ศูนย์การจัดการหลักสูตรระดับปริญญาตรี

image

ผู้ประสานงานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต : วิชาเอกการเงิน การตลาด และธุรกิจระหว่างประเทศ

นางสาวกมลทิพย์ ประสิทธิ์นราพันธุ์

Miss Kamontip Prasitnaraphan

นักจัดการงานทั่วไป (ชำนาญการ)

 11746
 kamontip@g.swu.ac.th

image

ผู้ประสานงานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต : สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม และสาขาวิชาธุรกิจเพื่อสังคม

นายอุเทน กางกรณ์

Mr.Uten Kangkorn

นักจัดการงานทั่วไป

 02-1691013
 uten@g.swu.ac.th

image

ผู้ประสานงานหลักสูตรบัญชีบัณฑิต

นางสาวธนิษฐา คำนุชนารถ

Miss Tanittha Kamnutchanat

ผู้ปฏิบัติงานทั่วไป

 15500
 tanittha@g.swu.ac.th

ศูนย์การจัดการหลักสูตรระดับบัณฑิตศึกษา

image

ผู้ประสานงานหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต : วิชาเอกการตลาด การจัดการ และธุรกิจเพื่อสังคม

นายกฤดินิธิ ไตรพิษ

Mr.Kritnithi Traiphit

นักวิชาการศึกษา

 02-1691016
 niwat.tra.96@gmail.com

image

ผู้ประสานงานหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาบริหารธุรกิจเพื่อสังคม

นางสาวอรญา ไทยบุญมี

Miss Oraya Thaiboonmee

นักจัดการงานทั่วไป

 02-1691016
 meit9611@gmail.com

งานคลังและพัสดุ

image

หัวหน้างานคลังและพัสดุ

นางสาวศิรรัตน์ จิตรนพรัตน์

Miss Sirarut Jitnopparut

นักวิชาการเงินและบัญชี (ชำนาญการ)

 11755
 sirarut@g.swu.ac.th

image

การเงินและบัญชี

นางสาววัชราภรณ์ อักษรแหลม

Miss Watcharaporn Aksonlaem

นักวิชาการเงินและบัญชี

 11752
 watcharaporna@g.swu.ac.th

image

พัสดุ

นายวิฑูร หรรษา

Mr.Witun Hunsa

นักวิชาการพัสดุ (ชำนาญการ)

 11747
 witun@g.swu.ac.th

image

พัสดุ

นางสาวนิตยา โพธิ์เงิน

Miss Nittaya Phongoen

นักวิชาการพัสดุ

 02-1691018
 nittayaph@g.swu.ac.th

งานนโยบายและแผน

image

หัวหน้างานนโยบายและแผน

นางสาวประภานิช ดวงเพ็ชร

Miss Prapanit Duangpech

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน (ชำนาญการ)

 11770
 prapun@g.swu.ac.th

image

บริการวิชาการ และ
ประกันคุณภาพ

นางสาวธัญชนก บุญแปลง

Miss Thanchanok Boonpaeng

นักวิชาการศึกษา

 11757
 thanchanokb@g.swu.ac.th

image

นโยบายและแผน และ
ทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม

นางสาวณันธภัท  พรมดวง

Miss Nanthaphat Promduang

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน

 11770
 aungsadan@g.swu.ac.th

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2567 by Srinakharinwirot University
Back To Top