th-THen-GB
Language
Search
× Search
Menu
  1. หน้าแรก
  2. เกี่ยวกับคณะ
  3. วิชาการ
  4. วิจัย
  5. หลักสูตร
  6. นิสิต
  7. แบบฟอร์ม
  8. ข่าวประชาสัมพันธ์
  9. รับสมัครงาน
  10. ติดต่อ

ผู้บริหาร

รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จรินทร์ จารุเสน

Assistant Professor Dr.Jarin Jarusen

 jarin@g.swu.ac.th

รองคณบดีฝ่ายบริหาร

ดร.ณัฏฐพัชร มณีโรจน์

Dr.Nattapat Manirochana

 nattapatma@g.swu.ac.th
 manirochana@gmail.com

รองคณบดีฝ่ายแผนและ
พัฒนาองค์กร

ดร.รสิตา สังข์บุญนาค

Dr.Rasita Sangboonnak

supaporns@g.swu.ac.th

รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและ
ศิษย์เก่าสัมพันธ์

ดร.เพชรรัตน์ จินต์นุพงศ์

Dr.Phetcharat Jinnupong

phetcharat@g.swu.ac.th

รักษาการแทน
หัวหน้าศูนย์การจัดการหลักสูตรระดับบัณฑิตศึกษา

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กังวาน ยอดวิศิษฎ์ศักดิ์

Assistant Professor Dr.Kangwan Yodwisitsak

kangwan@g.swu.ac.th

รักษาการแทน
หัวหน้าศูนย์การจัดการหลักสูตรระดับปริญญาตรี

ดร.ณัฏฐพัชร มณีโรจน์

Dr.Nattapat Manirochana

nattapatma@g.swu.ac.th
manirochana@gmail.com

ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์

ดร.ณัฐินี ฐานะจาโร

Dr.Natinee Thanajaro

natinee@g.swu.ac.th

ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพันธกิจสัมพันธ์
เพื่อสังคม

ดร.ภูธิป มีถาวรกุล

Dr.Phutip Meethavornkul

phutip@g.swu.ac.th

ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายภาพลักษณ์และสื่อสารองค์กร

ดร.นาฏอนงค์ นามบุดดี

Dr.Nartanong Nambuddee

nartanong@g.swu.ac.th

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2567 by Srinakharinwirot University
Back To Top