th-THen-GB
Language
Search
× Search
Menu
  1. หน้าแรก
  2. เกี่ยวกับคณะ
  3. วิชาการ
  4. วิจัย
  5. หลักสูตร
  6. นิสิต
  7. แบบฟอร์ม
  8. ข่าวประชาสัมพันธ์
  9. รับสมัครงาน
  10. ติดต่อ

บุคลากรสายวิชาการ (อาจารย์) คณะบริหารธุรกิจเพื่อสังคม

หลักสูตรบัญชีบัณฑิต

image

ดร.รสิตา สังข์บุญนาค
Dr.Rasita Sangboonnak



  supaporns@g.swu.ac.th

image

รองศาสตราจารย์ ผจงศักดิ์ หมวดสง
Associate Professor Pajongsak Moudsong

  pajongsa@g.swu.ac.th

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญณ์ระวี อนันตอัครกุล
Assistant Professor Dr.Karnrawee Anuntaakaraku

  aubsorn@g.swu.ac.th

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ภัทราพร จิตสร้างบุญ
Assistant Professor Pattaraporn Jitsangboon


  suwanee@g.swu.ac.th

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ จิตอุษา ขันทอง
Assistant Professor Jitusa Khanthong

  jitusa@g.swu.ac.th

image

ดร.กัลยกิตติ์ กีรติอังกูร
Dr.Kanyakit Keeratiangkoon


  kanyakit@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนภูมิ อติเวทิน

Assistant Professor Dr.Tanapoom Ativetin

 tanapoom@g.swu.ac.th
image

ดร.อัจฉรียา ศักดิ์นรงค์

Dr.Atchareeya Saknarong



 atchareeyas@g.swu.ac.th
image

ดร.ณัฏฐพัชร มณีโรจน์

Dr.Nattapat Manirochana



 nattapatma@g.swu.ac.th
image

ดร.นาฏอนงค์ นามบุดดี

Dr.Nartanong Nambuddee



 nartanong@g.swu.ac.th
image

ดร.เศรษฐวัสภุ์ พรมสิทธิ์

Dr.Sedtawat Prommasit



 sedtawat@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต  วิชาเอกการเงิน

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สันติ เติมประเสริฐสกุล

Assistant Professor Dr.Santi Termprasertsakul

 santit@g.swu.ac.th
image

ดร.ญาณพล แสงสันต์

Dr.Yanapol Sangsunt



 yanapol@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จรินทร์ จารุเสน

Assistant Professor Dr.Jarin Jarusen

 jarin@g.swu.ac.th
image

ดร.พศิน วณิชย์วรนันต์

Dr.Phasin Wanidwaranan



 phasin@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต วิชาเอกการตลาด

image

รองศาสตราจารย์ ดร.อินทกะ พิริยะกุล

Associate Professor Dr. Intaka Piriyakul

 intaka@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรินรำไพ รุ่งเรืองจิตต์

Assistant Professor Dr.Warinrampai Rungruangjit

 warinrampai@g.swu.ac.th
image

ดร.เพชรรัตน์ จินต์นุพงศ์

Dr.Phetcharat Jinnupong



 phetcharat@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต วิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ

image

รองศาสตราจารย์ ดร.ธิตินันธุ์ ชาญโกศล

Associate Professor Dr.Thitinan Chankoson

 thitinanc@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อิสรีย์ กานต์เรืองศิริ

Assistant Professor Dr.Isaree Karnreungsiri

 petcharat@g.swu.ac.th
image

รองศาสตราจารย์ ดร.กุลเชษฐ์ มงคล

Associate Professor Dr.Kulachet Mongkol

 kulachet@g.swu.ac.th
image

ดร.เบญจมาส สิริใจ

Dr.Benchamas Sirijai



 benchamas@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาธุรกิจเพื่อสังคม

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ล่ำสัน เลิศกูลประหยัด

Assistant Professor Dr.Lamson Lertkulprayad

 lamson@g.swu.ac.th
image

รองศาสตราจารย์สุพาดา สิริกุตตา

Associate Professor Dr.Supada Sirikutta

 supadas@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วสันต์ สกุลกิจกาญจน์

Assistant Professor Dr.Wasan Sakulkijkarn

 wasan@g.swu.ac.th
image

ดร.พิชัย ภู่สัมพันธ์

Dr.Pichai Pusumpun



 pichaipu@g.swu.ac.th
image

ดร.ภูธิป มีถาวรกุล

Dr.Phutip Meethavornkul



 phutip@g.swu.ac.th

หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการธุรกิจโลก (หลักสูตรนานาชาติ)

image

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพบูลย์ อาชารุ่งโรจน์

Assistant Professor Dr.Paiboon Archarungroj

 paiboona@g.swu.ac.th
image

ดร.ณัฐินี ฐานะจาโร

Dr.Natinee Thanajaro



 natinee@g.swu.ac.th
image

ดร.วัลภา หัตถกิจพาณิชกุล

Dr.Wanlapa Hattakitpanitchakul


 wanlapah@g.swu.ac.th
Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2567 by Srinakharinwirot University
Back To Top